Muna a ƙasashe 3

Kayayyakin Chaji da Aka Gina Don Ayyukan Gaske na Afirka

Muna ginawa da kuma gudanar da kayayyakin chajin motocin lantarki (EV) a duk faɗin Tanzaniya, Nijeriya, da Habasha, muna aiki tare da abokan tarayya na gida don tallafawa sufuri na zahiri.

Kasuwanninmu3
B2BTsarin Abokan Tarayya
Dogon LokaciGudanar da Kayayyaki

Gaskiyar Chajin Motocin Lantarki a Afirka

EV charging station in Africa

Karɓar motocin lantarki a duk faɗin Afirka har yanzu yana matakin farko, amma ci gaba yana ƙara fitowa fili — musamman tsakanin jerin motocin kasuwanci, hidimar sufurin birni, da ƙananan masu sana'a.

Ɗaya daga cikin manyan matsalolin da ke hana yaɗuwar motocin lantarki ba motocin ba ne, a'a, rashin kayayyakin chaji ne masu sauƙin samu da aminci. A yankuna da dama, tashoshin chaji sun taƙaita ne kawai a wasu yankunan birni, kuma direbobi sukan fuskanci rashin tabbas kan inda da yadda za su yi chaji.

Wannan gibi yana haifar da wata dama ta zahiri: kayayyakin chaji waɗanda aka tsara don yanayin aiki na gaske, matsalolin wutar lantarki na gaske, da amfani na yau da kullun — ba kawai ayyukan gwaji ba.

Abin da Muke Ginawa

Muna ginawa da kuma gudanar da shirin tashar chajin motocin lantarki wanda ya mayar da hankali kan tura kayayyaki da kuma gudanar da su na dogon lokaci.

HomePage.whatWeAreBuilding.intro

  • 01
    Tura tashoshin chaji a wuraren kasuwanci da wuraren taron jama'a
  • 02
    Tallafawa jerin taksoshin lantarki da masu jigilar jama'a
  • 03
    Haɗa kayan aikin chaji tare da babban dandamalin gudanarwa
  • 04
    Daidaita ayyuka masu karko a cikin yanayi na zahiri

Maimakon mayar da hankali kan yaɗa kayayyaki ba tare da tallafi daga gida ba, muna aiki ne da abokan tarayya na gida. Tsarinmu yana ba da fifiko ga aminci, bayyanar aiki, da ci gaban hanyoyin sadarwa a hankali.

Kasuwanninmu

Tanzania EV charging

Tanzaniya

Tanzaniya tana ganin farkon ci gaba a sufurin lantarki, musamman a sufurin birni da ayyukan gwaji. Kayayyakin chaji har yanzu ba su da yawa, wanda hakan ya sa haɗin gwiwa da masu wurare ya zama dole don gina wuraren chaji.

Nigeria EV charging

Nijeriya

Yawan jama'ar biranen Nijeriya da haɓakar sha'awar hanyoyin sufuri na daban sun nuna akwai buƙata fili ga hanyoyin chaji, musamman ga masu harkar kasuwanci da jerin motocin sufuri.

Ethiopia EV charging

Habasha

Manufar Habasha ga harkar sufurin lantarki da ƙaruwar shigo da motocin lantarki sun nuna buƙatar kayayyakin chaji masu inganci waɗanda za su iya tallafawa masu zaman kansu da na kasuwanci.

Wanda Muke Aiki da Su

An tsara shirin tashar chajinmu ne don abokan tarayya waɗanda ke taka rawa sosai a ayyukan yau da kullun:
  • 01
    Masu filaye da manajojin kadarori masu filin ajiye motoci ko wuraren kasuwanci
  • 02
    Ƙanana da matsakaitan sana'o'i (SMEs) da ke neman ƙara chajin motoci a matsayin hidima
  • 03
    Masu taksi da jerin motocin lantarki da ke buƙatar chaji akai-akai
  • 04
    Masu gyara da masu samar da hidima na gida waɗanda ke tallafawa tura kayayyaki da kulawa

Ana gina haɗin gwiwa ne kan gudanarwa na dogon lokaci maimakon kawai saka kayan aiki sau ɗaya.

Duban Gaba

EV charging station with electric vehicles

Mayar da hankalinmu a halin yanzu shine gina ingantattun ayyuka a Tanzaniya, Nijeriya, da Habasha. Yayin da waɗannan kasuwannin ke haɓaka, muna shirin faɗaɗawa zuwa wasu ƙasashen Afirka ta amfani da irin wannan tsarin na abokan tarayya.

Shiga Ciki

Idan kuna da sha'awar saka tashoshin chajin motocin lantarki ko shiga cikin shirin hanyoyin sadarwarmu, muna maraba da haɗin gwiwa.

EV Charging Network in Africa | Commercial & Fleet Charging | AfricaCharge